Lịch bóng đá hôm nay (2020-11-27)

Europa League Group A

  • FT
    PFC CSKA-Sofia 0 - 1 Young Boys
  • 11'
    CFR Cluj 0 - 0 Roma

Europa League Group B

  • FT
    Molde 0 - 3 Arsenal
  • 10'
    Dundalk 0 - 0 Rapid Wien

Europa League Group C

  • 10'
    Bayer Leverkusen 0 - 0 Hapoel Beer Sheva
  • 10'
    Nice 0 - 0 Slavia Prague

Europa League Group D

  • 9'
    Rangers 1 - 0 Benfica
  • 10'
    Standard Liege 0 - 0 Lech Poznan

Europa League Group E

  • 9'
    Granada 1 - 0 Omonia Nicosia
  • 10'
    PSV Eindhoven 0 - 1 PAOK FC

Europa League Group F

  • 10'
    AZ Alkmaar 0 - 0 Real Sociedad
  • 10'
    SSC Napoli 0 - 0 Rijeka

Europa League Group G

  • FT
    AEK Athens 0 - 3 Zorya
  • FT
    SC Braga 3 - 3 Leicester City

Europa League Group H

  • FT
    Lille 1 - 1 AC Milan
  • FT
    Sparta Prague 4 - 1 Celtic

Europa League Group I

  • FT
    Maccabi Tel Aviv 1 - 1 Villarreal
  • FT
    Qarabag FK 2 - 3 Sivasspor

Europa League Group J

  • FT
    LASK 0 - 2 Royal Antwerp
  • 10'
    Tottenham Hotspur 0 - 0 Ludogorets Razgrad

Europa League Group K

  • FT
    CSKA Moscow 0 - 0 Feyenoord
  • FT
    Wolfsberger AC 0 - 3 Dinamo Zagreb

Europa League Group L

  • FT
    Gent 0 - 2 FK Crvena Zvezda
  • FT
    Slovan Liberec 0 - 2 Hoffenheim

England FA Cup

  • 24'
    Barrow 0 - 0 AFC Wimbledon

Turkey Super Lig

  • 23:30
    Ankaragucu ? - ? Trabzonspor

Italy Coppa Italia

  • FT
    Sampdoria 1 - 3 Genoa

Brazil Serie A

  • 06:00
    Fortaleza ? - ? Goias

South America Copa Libertadores: play-off

  • 07:30
    Guarani ? - ? Gremio

South America Copa Sudamericana

  • 05:15
    River Plate ? - ? Universidad Catolica
  • 07:30
    Atletico Junior ? - ? Union La Calera
  • 07:30
    Defensa y Justicia ? - ? Vasco da Gama

Spain LaLiga Smartbank

  • FT
    Leganes 2 - 0 Espanyol
  • FT
    Logrones 2 - 0 Albacete
  • 03:30
    Almeria ? - ? Tenerife

Turkey Cup

  • FT
    Konyaspor 7 - 0 Manisa Futbol Kulubu
  • FT
    Goztepe 2 - 0 Kirklarelispor

Denmark 1st Division

  • FT
    Viborg 1 - 0 Silkeborg

Euro Women Qualification: Group A

  • 23:00
    Estonia ? - ? Turkey
  • 23:00
    Russia ? - ? Kosovo

Euro Women Qualification: Group C

  • Canc.
    Norway ? - ? Faroe Islands

Euro Women Qualification: Group E

  • 20:00
    Albania ? - ? Cyprus

Euro Women Qualification: Group F

  • FT
    Slovakia 1 - 3 Iceland

Euro Women Qualification: Group G

  • 18:00
    Kazakhstan ? - ? North Macedonia

Euro Women Qualification: Group H

  • 22:00
    Croatia ? - ? Lithuania

Euro Women Qualification: Group I

  • 22:00
    Germany ? - ? Greece

Asia Champions League: group E

  • 17:00
    Melbourne Victory ? - ? Beijing Guoan
  • 20:00
    Chiangrai United ? - ? FC Seoul

Asia Champions League: group F

  • 17:00
    Ulsan Hyundai ? - ? Perth Glory
  • 20:00
    Shanghai Shenhua ? - ? FC Tokyo

Algeria Ligue 1

  • 20:30
    CS Constantine ? - ? WA Tlemcen
  • 20:30
    NA Hussein Dey ? - ? MC Oran
  • 21:00
    RC Relizane ? - ? Paradou AC
  • 22:00
    JS Kabylie ? - ? CA Bordj Bou Arreridj

Armenia Premier League

  • 21:00
    Ararat ? - ? FC Noah

Armenia 1st League

  • 17:30
    Alashkert FC II ? - ? BKMA
  • 17:30
    Pyunik II ? - ? Shirak II

Australia Queensland Premier League: play-off

  • 16:30
    Logan Lightning ? - ? SWQ Thunder

Belarus Premier League: Reserve

  • 17:30
    Dinamo Minsk Reserves ? - ? BATE Borisov Reserves
  • 17:30
    FK Vitebsk Reserves ? - ? Torpedo Zhodino Reserves
  • 18:00
    Dynamo Brest Reserves ? - ? Neman Grodno Reserves
  • 18:00
    FK Slutsk Reserves ? - ? Smolevichy Reserves
  • 18:00
    Isloch Reserves ? - ? FK Gorodeya Reserves
  • 18:00
    Slavia Mozyr Reserves ? - ? Energetik-BGU Reserves
  • 19:00
    Shakhtyor Soligorsk Reserves ? - ? FC Minsk Reserves

Bosnia and Herzegovina Premijer Liga

  • 19:00
    FK Mladost Doboj Kakanj ? - ? Zeljeznicar

Brazil Serie B

  • 07:30
    Figueirense ? - ? Botafogo SP

Brazil Paulista: play-off Women

  • 03:00
    Ferroviaria SP ? - ? EC Taubate SP
  • 05:00
    Sao Paulo FC SP ? - ? Red Bull Bragantino SP

Bulgaria Parva liga

  • 22:30
    Cherno More Varna ? - ? Slavia Sofia

Bulgaria Vtora liga

  • 19:45
    PFC Lokomotiv Sofia 1929 ? - ? FK Septemvri Simitli

Chile Primera B

  • 04:00
    Deportes Copiapo ? - ? Deportes Temuco
  • 20:30
    Deportes Valdivia ? - ? Atletico Nublense

China Cup

  • 14:35
    Tianjin Teda ? - ? Guizhou Hengfeng
  • 18:35
    Jiangsu Suning FC ? - ? Meizhou Hakka

Colombia Primera A Liguilla: Group A

  • 06:00
    Rionegro Aguilas ? - ? Envigado

Colombia Primera A Liguilla: Group C

  • 08:00
    Bucaramanga ? - ? Alianza Petrolera

DR Congo Ligue 1

  • 21:30
    RCK ? - ? Saint-Eloi Lupopo

England Premier League 2: division 2

  • 20:00
    Middlesbrough U23 ? - ? Reading U23
  • 20:00
    Norwich City U23 ? - ? Burnley U23

Honduras Liga Nacional: apertura

  • 04:00
    Honduras Progreso ? - ? CD Motagua

India Indian Super League

  • 21:00
    East Bengal Club ? - ? ATK Mohun Bagan FC

Iraq Premier League

  • 18:00
    Al Diwaniya ? - ? Al Shorta
  • 18:00
    Al Kahrabaa ? - ? Alsinaat Alkahrabaiya
  • 18:00
    Al Talaba ? - ? Zakho
  • 20:15
    Al-Qasim ? - ? Al Naft

Israel Leumit League

  • 20:00
    Beitar Tel Aviv Bat Yam ? - ? Sektzia Nes Tziona
  • 20:00
    Hapoel Afula ? - ? Hapoel Ramat Gan
  • 20:00
    Hapoel Nir Ramat HaSharon ? - ? Hapoel Katamon Jerusalem
  • 20:00
    Hapoel Nof HaGalil ? - ? Hapoel Kfar Shalem
  • 20:00
    Hapoel Petah Tikva ? - ? Hapoel Ironi Akko
  • 20:00
    Hapoel Raanana ? - ? SC Kfar Kasem
  • 20:00
    Hapoel Rishon LeZion ? - ? Maccabi Ahi Nazareth
  • 20:00
    Hapoel Umm al-Fahm ? - ? Hapoel Iksal

Jordan Premier League

  • FT
    Sahab SC 1 - 2 Al-Sareeh
  • 21:00
    Ramtha SC ? - ? Al-Salt
  • 23:30
    Shabab Al-Ordon ? - ? Al-Ahly

Kazakhstan Premier League

  • 14:00
    Zhetysu Taldykorgan ? - ? FC Astana
  • 15:00
    Kaisar Kyzylorda ? - ? FC Kyzylzhar Petropavlovsk
  • 15:00
    Kaspyi Aktau ? - ? Shakhter Karagandy
  • 19:00
    Tobol Kostanay ? - ? Taraz

Kuwait Premier League

  • 20:00
    Khaitan SC ? - ? Kazma
  • 22:30
    Burgan SC ? - ? Al Sahel SC

Lebanon Premier League

  • Postp.
    Shabab El-Bourj ? - ? Shabab Al Sahel

Malta 1st Division

  • 23:00
    Pembroke Athleta F.C. ? - ? San Gwann FC

Mexico Liga MX Guard1anes: play-off

  • 08:00
    Tigres ? - ? Cruz Azul
  • 10:06
    Pachuca ? - ? Pumas

Mexico Liga de Expansion MX: Apertura play-off

  • 06:00
    Cancun FC ? - ? Tlaxcala F.C.

Paraguay Division Profesional: Clausura

  • 05:30
    Cerro Porteno ? - ? Sol de America

Peru Segunda División

  • FT
    Deportivo Coopsol 1 - 1 Santos
  • 02:30
    Juan Aurich ? - ? Pirata FC
  • 04:45
    Union Comercio ? - ? Santa Rosa de Andahuaylas
  • 07:15
    Alianza Atletico ? - ? Union Huaral

Poland II Liga

  • 23:00
    Znicz Pruszkow ? - ? SKRA Czestochowa

Portugal U23 Championship: North

  • 18:30
    FC Famalicao ? - ? Sp. Braga U23
  • 21:30
    Leixoes SC ? - ? Vitoria Guimaraes

Qatar Qatar Stars League

  • FT
    Al-Ahli 1 - 1 Al-Rayyan
  • FT
    Qatar SC 3 - 0 Al-Arabi
  • 21:30
    Al-Gharafa ? - ? Al-Khor

Romania Liga II

  • FT
    Rapid Bucuresti 0 - 0 CSM Resita

Romania Cup

  • 23:00
    Chindia Targoviste ? - ? Hermannstadt

Saudi Arabia Pro League

  • 21:40
    Al Shabab ? - ? Damac FC

Slovenia Prva Liga

  • FT
    Olimpija Ljubljana 3 - 0 Aluminij

South Africa 1st Division

  • 20:30
    Ajax Cape Town ? - ? Polokwane City
  • 20:30
    Cape Town All Stars ? - ? JDR Stars

Thailand Thai League

  • 18:30
    Nakhon Ratchasima FC ? - ? BG Pathum United

Turkey 3rd Lig: group 2

  • 17:00
    Mardin Buyuksehir Basakspor ? - ? Fethiyespor

United Arab Emirates UAE League

  • FT
    Khorfakkan 1 - 1 Sharjah Cultural Club
  • FT
    Shabab Al-Ahli Dubai FC 5 - 1 Ajman
  • 21:00
    Al-Dhafra ? - ? Al Ittihad Kalba
  • 21:00
    Al-Nasr SC ? - ? Baniyas

United Arab Emirates Division 1

  • 19:40
    AL Arabi (UAE) ? - ? Al-Hamriyah
  • 19:40
    Al Bataeh ? - ? Dibba Al-Hisn
  • 19:40
    Masfoot Sports Club ? - ? Masafi

Ukraine U19 League

  • 16:00
    FC Oleksandria ? - ? FC Rukh LVIV U19
  • 17:00
    FC Lviv ? - ? FC Mariupol

Ukraine U21 League

  • 17:00
    SC Dnipro-1 U21 ? - ? Shakhtar Donetsk
  • 18:00
    FC Dynamo Kiev ? - ? Vorskla Poltava
  • 18:30
    FC Oleksandriya ? - ? FC Rukh LVIV U21

Uruguay Primera División: Intermedio

  • 9'
    Rentistas 0 - 0 Plaza Colonia

Uruguay Segunda División

  • 20:00
    Villa Teresa ? - ? Sud America

Venezuela Primera Division: Group B

  • 04:00
    Deportivo Tachira ? - ? Zamora FC
  • 07:00
    Monagas SC ? - ? Caracas

Venezuela Segunda Division: Grupo Occidental

  • 23:00
    Atletico El Vigia ? - ? Real Frontera
  • 23:00
    Urena SC ? - ? Deportivo Zulia

Africa Champions League: qualification

  • 22:00
    FC Nouadhibou ? - ? Asante Kotoko SC

Africa Confederations Cup: qualification

  • 20:00
    AS Kaloum ? - ? Tevragh Zeina
  • 20:00
    ASC Jaraaf ? - ? Kano Pillars
  • 20:00
    Al-Ittihad Tripoli ? - ? Horseed
  • 20:00
    Alamal Atbara ? - ? Kvz
  • 20:00
    Arta/Solar7 ? - ? Al Mokawloon Al Arab
  • 20:00
    Ci Kamsar ? - ? Renaissance FC Ndjamena
  • 20:00
    Etoile Du Congo ? - ? FC Bravos do Maquis
  • 20:00
    Futuro Kings ? - ? Rivers United FC
  • 20:00
    Maniema Union ? - ? Bloemfontein Celtic
  • 20:00
    Musongati ? - ? Green Eagles
  • 20:00
    Ngazi Sport ? - ? NAPSA Stars FC
  • 20:00
    Orapa United FC ? - ? AS Kigali
  • 20:00
    Sagrada Esperanca ? - ? Mbabane Swallows FC